Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 98m2 full đồ view siêu đẹp vịnh đảo hướng mát giá 6.350 tỷ bao phí Oasis S1 - Ecopark

Ngày đăng: 29/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ nằm tại vị trí tầng 7 hướng ĐN view nhìn Vịnh đảo hồ Thiên Nga siêu đẹp thoáng mát vì căn hộ nằm ở góc. Thiết kế 3pn+2vs tổng diện tích 98m2 full đồ như ảnh. Dưới chân toà tháp đầy đủ các dịch vụ tiện ích xung quanh như Shophouse, clubhouse, công viên, siêu thị lớn nhỏ, các trường mầm non xung Quanh toà tháp, Bể bơi, gym, yoga, cầu lông, bóng bàn, BI A nằm tại tầng 3 và tầng thượng của toà tháp Oasis S1. Các đường nội khu rộng 30m và 2 tầng hầm các toà tháp liên thông với nhau nên việc di chuyển phương tiện gửi xe lên nhà rất dễ dàng. Quan trọng có các trường học BUV, dậy nghề VCB, Y khoa Tokyo, Green Field liên cấp 123 cách căn hộ 400m rất thuận tiện đưa đón con em đi học. Các điểm xe Bus dưới chân toà tháp đưa đón cư dân vào nội thành và 20 đầu xe điện chạy xung quanh dự án đưa đón khách hàng gia đình tham quan. Đội ngũ an ninh lễ tân chuyên nghiệp nhiệt tình. - Cam kết nhà như hình ảnh - Hỗ trợ 100% giấy tờ pháp lý - Sổ đỏ vĩnh viễn - LH Lâm 0979458312

Xem thêm

Liên hệ:

097 945 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,35 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
65,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NL

Nguyễn Xuân Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 98m2 full đồ view siêu đẹp vịnh đảo hướng mát giá 6.350 tỷ bao phí Oasis S1 - Ecopark - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.