Tin đăng đã hết hạn.

SIÊU PHẨM căn 2PN+ với đơn giá chỉ 52tr/m2 tại Mas Trinity, HTLS 0%, kính cong siêu đẹp

Ngày đăng: 25/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích thông thủy: 67m2 Đơn giá cực hấp dẫn chỉ 52tr/m2 cho 1 siêu phẩm của Masteries rất đáng để đầu tư sinh lời hoặc làm tài sản tích lũy Tặng 24 tháng quản lý dịch vụ Hỗ trợ vay từ 50-70%, ân hạn lãi suất 0% Liên hệ em Thu tư vấn chi tiết các chính sách và chương trình của CĐT trong Tháng 8/2025: 0355684715

Xem thêm

Liên hệ:

035 568 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
52,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TV

Thu Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết SIÊU PHẨM căn 2PN+ với đơn giá chỉ 52tr/m2 tại Mas Trinity, HTLS 0%, kính cong siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.