Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán căn 2 phòng ngủ - 2wc - Chung cư Trinity Square - Ban công Đông Nam - View Bể Bơi

Ngày đăng: 29/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Mở bán căn 2 ngủ 2 wc - Chung cư Trinity Square - Diện tích sử dụng 60.8m2 - Ban công Đông Nam - Tầng 18 - Giá TTS: 3.77 tỷ - Giá Vay: 4.33 tỷ Vốn tự có 866 triệu - Ngân hàng hỗ trợ 70% ân hạn gốc lãi tới 30 tháng Anh chị quan tâm tới căn hộ thì liên hệ E. Lâm 0386883555Zalo) Ngoài Ra: - 2 ngủ - Ban công Tây Nam - View Đẹp Giá TTS: 3.447 tỷ - Diện tích: 58.8m2 - 2 ngủ - Ban công Đông Bắc - View Bể bơi Giá TTS: 3.90 tỷ - Diện tích 63.2m2 Anh chị quan tâm đến trục nào thì hãy liên hệ E. Lâm 0386883555 Để nhận đầy đủ bảng hàng, phiếu tính giá, và xem nhà mẫu miễn phí ạ Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

038 688 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,43 tỷ

2 PN, 2 WC
58.7 m²
58,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
SL

Sơn Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán căn 2 phòng ngủ - 2wc - Chung cư Trinity Square - Ban công Đông Nam - View Bể Bơi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.