Tin đăng đã hết hạn.

Góc 3N - siêu phẩm kính cong, giá chỉ 5.8 tỷ 96m2. LH 0922432888 để đặt cọc

Ngày đăng: 26/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CƠ HỘI ĐỘC QUYỀN: Căn Góc 3PN View Bể Bơi tại Masteri Trinity Square! Tìm kiếm không gian sống đẳng cấp, rộng rãi? Đừng bỏ lỡ Căn C1L1-07-18 3 Phòng Ngủ ĐỘC BẢN tại Masteri Trinity Square! Căn góc hiếm có: Đón sáng, đón gió tối đa, riêng tư tuyệt đối. Không gian lý tưởng: Thông thủy 95.8m² cho gia đình lớn. View nghỉ dưỡng: Trực diện bể bơi ngoài trời và cảnh quan nội khu xanh mát. Giá chỉ từ 5,813 tỷ Cơ hội đầu tư và an cư lý tưởng cho phong cách sống thời thượng. Tiện ích chuẩn quốc tế và vị trí đắc địa tại trung tâm Ocean City. Số lượng duy nhất Hãy là chủ nhân của căn góc độc bản này! Liên hệ: 0922432888 để đặt cọc

Xem thêm

Liên hệ:

092 243 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

3 PN, 2 WC
95.8 m²
60,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LV

Le Tuan Vu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Góc 3N - siêu phẩm kính cong, giá chỉ 5.8 tỷ 96m2. LH 0922432888 để đặt cọc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.