Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 2 ngủ westbay tầng 19 full đồ đẹp giá 2.580 tỷ bao phí Lh 0961694919

Ngày đăng: 18/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN CĂN 2 NGỦ WESTBAY FULL ĐỒ ĐẸP TẦNG 19 VIEW THOÁNG Khu Westbay Ecopark Diện tích hợp lý 2PN, 1WC Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng Full nội thất đẹp, chỉ việc xách vali vào ở Tầng 19 View thoáng mát, không bị chắn Phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê đều hiệu quả Giá chỉ 2.580 tỷ (bao toàn bộ phí thuế chuyển nhượng) Giá tốt trong khu vực

Xem thêm

Liên hệ:

096 169 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,58 tỷ

2 PN, 1 WC
50 m²
51,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
West Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐS

Đặng Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 2 ngủ westbay tầng 19 full đồ đẹp giá 2.580 tỷ bao phí Lh 0961694919 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.