Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hot! Tiện ích full-Căn 1PN + View đẹp - vị trí tốt-giá cực hấp dẫn tại Masteri Trinity Square!

Ngày đăng: 07/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí trung tâm đại đô thị Ocean City: - 2 phút tới Vincom Mega Mall. - Liền kề trường Vinschool, bệnh viện Vinmec, công viên Empire Park. Tiện ích nội khu: Hồ bơi, gym, lounge, rooftop café, vườn thiền, Diện tích 50.5m², thiết kế 1PN + (có thêm không gian đa năng tiện ích). Hướng Tây Bắc cực kỳ thoáng mát, ánh sáng tự nhiên cả. View trọn công viên và khu biệt thự sang trọng vừa yên tĩnh, vừa đẳng cấp. Bàn giao nội thất liền tường cao cấp chỉ cần xách vali vào ở. Giá TTS: 3.150 tỷ - Giá TTĐ: 3.408 tỷ - Giá Vay: 3.629 tỷ. Chiết khấu lên đến 14% & miễn phí quản lý đến 12 tháng. Hỗ trợ vay đến 70%, lãi suất 0% đến tận 06/2027. Hãy liên hệ ngay 0966919855 - Mr Minh để được tư vấn và "chốt" cho mình căn hộ lý tưởng nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

096 691 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,41 tỷ

2 PN
50.5 m²
67,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
VM

Vương Văn Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hot! Tiện ích full-Căn 1PN + View đẹp - vị trí tốt-giá cực hấp dẫn tại Masteri Trinity Square! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.