Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình nhỏ - Hạnh phúc to, đón 2027 rực rỡ cùng Masterise Homes

Ngày đăng: 11/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN lý tưởng cho gia đình nhỏ. Masterise Homes tiêu chuẩn sống cao cấp giữa lòng đô thị. Chỉ với 55 triệu/m², bạn đã có thể sở hữu một căn hộ 2 phòng ngủ, diện tích 59m² thiết kế tối ưu cho gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới hoặc các cặp bố mẹ có con nhỏ. Sáng ban công, tối êm giấc không gian riêng tư và tiện nghi đủ đầy. Bể bơi resort mát lạnh ngay dưới nhà mùa hè không cần đi đâu xa. Siêu thị, nhà trẻ, gym, café... Đều có ngay trong nội khu chỉ cần bước chân ra cửa. Hưởng trọn chất lượng bàn giao chuẩn Masterise một trong những thương hiệu dẫn đầu về bất động sản cao cấp. Giá tốt, cơ hội không lặp lại. Inbox mình để xem nhà thực tế nhé! --- Tuấn 38 độ Nhà Lắng nghe Học hỏi! Môi giới dự án, chuyển nhượng Masterise - Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

097 961 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,28 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
55,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
DT

Dương Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình nhỏ - Hạnh phúc to, đón 2027 rực rỡ cùng Masterise Homes - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.