Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 70m2 tầng trung tòa Aquabay Ecopark, full nội thất, săn đón chủ mới giá siêu ưu đãi!

Ngày đăng: 11/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: Diện tích: 70m². Tòa: Aquabay Ecopark. Tầng: Trung (view đẹp, không bị che chắn). Cấu trúc căn hộ: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng, ban công thoáng mát. Nội thất: Full đồ, đầy đủ tiện nghi, thiết kế hiện đại, bàn giao ngay, chỉ việc xách vali vào ở! Pháp lý: Sổ hồng lâu dài, minh bạch, rõ ràng. Giá bán: 3.550 tỷ (bao tất cả các chi phí phí sang tên, thuế, phí chuyển nhượng). Lợi thế: Giá bán cực kỳ hợp lý cho căn hộ đã hoàn thiện full nội thất!

Xem thêm

Liên hệ:

094 820 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
50,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LL

Lê Diễm Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 70m2 tầng trung tòa Aquabay Ecopark, full nội thất, săn đón chủ mới giá siêu ưu đãi! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.