Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 6B - 3PN giá TTS 4,7 tỷ tại Ecopark biểu tượng sống xanh

Ngày đăng: 23/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

The Fibonan Nằm trong giai đoạn 1 khu đô thị Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên. - Chỉ 4 tỷ 752tr bạn đã sở hữu căn hộ hướng Đông Nam, view công viên 4 mùa & sông Hồng thơ mộng. - Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2 vệ sinh, bàn giao full nội thất cao cấp, tặng kèm TV, máy giặt, máy sấy Samsung chính hãng. Nhận nhà đầu năm 2025 sẵn sàng cho hành trình sống mới. * Vị trí đắt giá: - Ngay cạnh biệt thự Vườn Mai. - Chỉ 300m đến công viên Mùa Xuân, Hạ, Thu. - Gần kề hệ tiện ích chuẩn resort: + Đường dạo bộ xanh mát. + Sân tập golf mini, sân golf 18 hố chuyên nghiệp. + Rạp chiếu phim ngoài trời. + Bể bơi 4 mùa. + An ninh 6 lớp bảo vệ 24/7. - Ký HĐ trực tiếp với CĐT chỉ cần đóng 25%. - Hỗ trợ vay: Miễn lãi, miễn gốc đến khi nhận nhà. * Liên hệ ngay để trải nghiệm căn thực tế & nhận báo giá chi tiết: 0982143775 giữ chỗ căn đẹp trước khi giá tăng!

Xem thêm

Liên hệ:

098 214 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

3 PN, 2 WC
78.75 m²
60,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Fibonan Hưng Yên, Đ. Phố Cúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
PN

Phương Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 6B - 3PN giá TTS 4,7 tỷ tại Ecopark biểu tượng sống xanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.