Tin đăng đã hết hạn.

Landmark Ecopark - Bán căn hộ 3PN2VS khoáng nóng - 87m2 giá tốt nhất

Ngày đăng: 22/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Landmark Ecopark - cần bán căn hộ 3n2vs khoáng nóng giá tốt nhất - giá 6, x tỷ bao phí (x nhỏ xinh). Dòng sản phẩm cao cấp với tiện ích khoáng nóng lên tận căn hộ. Diện tích: 87m2. Hướng ban công: Tây Nam, đón gió mát, ánh sáng tự nhiên. Tầng trung, view thông thoáng. Nhà Nguyên bản CĐT. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Liên hệ xem nhà: 0983618111

Xem thêm

Liên hệ:

098 361 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,15 tỷ

3 PN, 2 WC
87 m²
70,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
VH

Vũ Thị Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Landmark Ecopark - Bán căn hộ 3PN2VS khoáng nóng - 87m2 giá tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.