Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Masteri Trinity Square, 1,835 tỷ, 33.5m2, 1PN, 1WC, Đông Bắc

Ngày đăng: 18/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đang tìm 1 căn hộ xịn xò? Check ngay CC Masteri Trinity Square tại Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên. Căn hộ này có diện tích 33.5m2, 1 phòng ngủ và 1 toilet, cực phù hợp cho những ai thích sống tiện nghi mà không cần quá cầu kỳ. Hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, hứa hẹn mang lại không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Giá chỉ 1,835 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một nơi để gọi là nhà. Hoặc chỉ vốn tự có 430tr , ân hạn gốc và miễn lãi 24 tháng , tặng ngay 12 tháng Phí dịch vụ Địa điểm xung quanh: Công viên vịnh bốn mùa, công viên tạo sóng, công viên ocean park 2, Mega Grandworld , K- town , Litte Shanghai , concert Anh trai Vượt ngàn chông gai ,.... Liên hệ ngay Tạ Thảo qua số 0944800294 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

094 480 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,84 tỷ

1 PN, 1 WC
33.5 m²
54,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
T

Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Masteri Trinity Square, 1,835 tỷ, 33.5m2, 1PN, 1WC, Đông Bắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.