Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại Ecopark Grand - The Island, Văn Giang, Hưng Yên. Giá rẻ chỉ 10,8 tỷ với 174m2.

Ngày đăng: 21/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chào mừng đến với căn hộ chung cư đỉnh cao tại Ecopark Grand - The Island! Với diện tích rộng rãi 174m2, đây chính là nơi lý tưởng để tận hưởng cuộc sống thoải mái và hiện đại. Căn hộ này không có nội thất, cho phép tự do sáng tạo không gian sống riêng theo phong cách cá nhân. Nằm ở hướng Đông Nam, căn hộ đón nắng và gió tự nhiên, mang lại không khí trong lành và năng lượng tích cực cho cuộc sống hàng ngày. Ban công hướng Tây Bắc giúp bạn có những khoảnh khắc thư giãn tuyệt vời khi ngắm nhìn cảnh vật xung quanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho các giao dịch. Địa điểm này không chỉ là một nơi ở mà còn là một phong cách sống. Căn hộ nằm trong khu vực phát triển sôi động của Ecopark, phù hợp với những ai yêu thích sự tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên. - Pháp lý: đầy đủ - Không nội thất, tự do thiết kế theo ý thích - Hướng cửa chính: Đông Nam - Hướng ban công: Tây Bắc Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện Kusumi - ĐH Y Khoa Tokyo + Công viên Mùa Hạ Ecopark + Trường Đại Học Anh Quốc Việt Nam Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: Daothithuy 0973845596

Xem thêm

Liên hệ:

097 384 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

174 m²
62,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Biệt thự Đảo Ecopark Grand – The Island, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
D

Daothithuy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại Ecopark Grand - The Island, Văn Giang, Hưng Yên. Giá rẻ chỉ 10,8 tỷ với 174m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.