Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 45m toà B westbay tầng 16 trục căn đẹp giá 2.22 tỷ bao phí

Ngày đăng: 09/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN CĂN HỘ 45M TÒA B WESTBAY TẦNG 16 VIEW ĐẸP GIÁ 2.22 TỶ BAO PHÍ Diện tích: 45m Tầng: 16 Tòa: B Westbay Ecopark Trục căn đẹp, thoáng mát, view rộng Giá: 2.22 tỷ bao toàn bộ phí sang tên Sổ đỏ lâu dài Nội thất cơ bản/chủ để lại nội thất (tuỳ theo thực tế) Giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ: gần trường học, siêu thị, công viên

Xem thêm

Liên hệ:

096 169 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,22 tỷ

1 PN, 1 WC
45 m²
49,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
West Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐS

Đặng Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 45m toà B westbay tầng 16 trục căn đẹp giá 2.22 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.