Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 3PN Hoa hậu Onsen Ecopark - View Hồ Thiên Nga - tầng đẹp, nội thất đẹp - Sổ đỏ sẵn

Ngày đăng: 13/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn góc 97m² thông thuỷ căn hoa hậu của dự án Onsen Ecopark khu công viên hồ thiên nga - sẵn sổ đỏ giao dịch Đã hoàn thiện nội thất đẹp, giá 9 tỷ (đã bao phí sang tên), có thương lượng thiện chí gd ngay! Sổ đỏ trao tay pháp lý minh bạch, an tâm sở hữu. Không gian sống xanh, view trực diện Hồ Thiên Nga Hồ cảnh quan đẹp nhất Ecopark, kế cận sân golf EPGA. Kiến tạo bởi Nomura Real Estate Top 3 tập đoàn BĐS lớn nhất Nhật Bản, mang đậm phong cách Phù Tang. Căn hộ thuộc diện cực hiếm, giá trị sinh lời cao. LH ngay em Phượng độc quyền 0962656891

Xem thêm

Liên hệ:

096 265 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9 tỷ

3 PN, 2 WC
105.82 m²
85,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐP

Đàm Thị Bích Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 3PN Hoa hậu Onsen Ecopark - View Hồ Thiên Nga - tầng đẹp, nội thất đẹp - Sổ đỏ sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.