Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 2 ngủ Onsen ecopark view hồ 67m2 thông thuỷ giá 5.050 tỷ bao phí

Ngày đăng: 31/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: Diện tích: 67m thông thủy Tầng trung view sân golf, hồ Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh View: Hồ Thiên Nga và sân golf Tầng: Tầng đẹp, thoáng mát Giá bán: 5,050 tỷ đồng (bao gồm thuế phí)

Xem thêm

Liên hệ:

096 169 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,05 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
75,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐS

Đặng Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 2 ngủ Onsen ecopark view hồ 67m2 thông thuỷ giá 5.050 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.