Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền bán nhanh căn hộ 1PN, 1WC tại Lumiere SpringBay, 41m2, Văn Giang, Hưng Yên

Ngày đăng: 19/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Lumiere SpringBay mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình nhỏ với những điểm nổi bật sau:
- Diện tích 41m2, thiết kế 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm.
- Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc bố trí theo sở thích cá nhân.
- Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Bắc mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
- Trang bị đầy đủ điều hòa, đèn điện sáng.

Địa điểm xung quanh:
- Gần công viên Vịnh Bốn Mùa, công viên Tạo Sóng, công viên Ocean Park 2.
- Trường học, bệnh viện vimec, TTTM mega mail. Bể bơi.. Rất gần và thuận tiện cho sinh hoặt hàng ngày.

Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Nguyễn Hương qua số điện thoại 0978529978.

Xem thêm

Liên hệ:

097 852 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,12 tỷ

1 PN, 1 WC
41 m²
76,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NH

Nguyễn Thị Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền bán nhanh căn hộ 1PN, 1WC tại Lumiere SpringBay, 41m2, Văn Giang, Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.