Tin đăng đã hết hạn.

(Giá rẻ) Con đi nước ngoài chị tôi bán căn hộ 43m2 tòa S2.01 - phân khu Sapphire 2 Vin Ocean Park 1

Ngày đăng: 22/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Con đi nước ngoài chị tôi bán căn hộ 43m2 tòa S2.01 - phân khu Sapphire Vin Ocean Park 1:
+ Vị trí: Tòa S2.01 phân khu Sapphire 2
+ Diện tích: 43m, loại căn: 1PN+
+ Hướng ban công: Tây Bắc, tầng cao thoáng mát
+ Nội thất: Full đồ như hình
+ Tiện ích: Cư dân Vinhomes Ocean park được hưởng nhiều tiện ích xung quanh như: Dưới chân tòa các siêu thị mua sắm, quầy thuốc, quán ăn, khu vui chơi của trẻ, xe bus nội khu cũng rất thuận tiện, ngoài ra còn có các tiện ích khác xung quanh như biển hồ nước ngọt, biển hồ nước mặn, bể bơi ngoài trời, bể bơi bốn mùa, bếp nướng BBQ, sân thể thao như sân bóng đá, sân tennis, cầu lông...
* Pháp lý: Sổ hồng chính chủ lâu dài.
Giá bán: 2.38 tỷ - ( Chủ nhà cần bán, gặp khách thiện trí là vào việc)

Xem thêm

Liên hệ:

093 852 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,38 tỷ

1 PN
43 m²
55,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HL

Hiếu LưuHiếu Lưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Giá rẻ) Con đi nước ngoài chị tôi bán căn hộ 43m2 tòa S2.01 - phân khu Sapphire 2 Vin Ocean Park 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.