Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 1PN 1WC view đẹp tại Xuân Quan, 2,38 tỷ, 32,48m2, Hưng Yên

Ngày đăng: 09/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 1PN 1WC ở Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên có giá 2,38 tỷ VND, diện tích 32,48m2. Nội thất đầy đủ, trang bị các món như giường, tủ, bếp và máy lạnh. Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, phong thủy tốt. Pháp lý đầy đủ.

Gần siêu thị Supermart - Sky Oasis và công viên Hồ Thiên Nga, chỉ cách trường học Greenfield và trường Đại học Anh Quốc Việt Nam tầm 2km. Không thể bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay Trần Thị Lý qua số 0824962314 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

082 496 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,38 tỷ

1 PN, 1 WC
32.48 m²
73,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TL

Trần Thị Lý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 1PN 1WC view đẹp tại Xuân Quan, 2,38 tỷ, 32,48m2, Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.