Hàng độc bản căn Mezza duy nhất đang chào bán tại Landmark Ecopark Trần 7.2m, view Hồ Thiên Nga

Ngày đăng: 23/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nếu anh/chị đang tìm kiếm một sản phẩm bất động sản "không dành cho số đông" tại Ecopark thì đây chính là câu trả lời. Hiện tại, toàn bộ quỹ căn Mezza thông tầng tại tòa Landmark đều đã có chủ và đây là căn duy nhất đang được chào bán công khai trên thị trường. Giá trị độc bản Khẳng định vị thế chủ nhân: Thiết kế "Dinh thự trên không": Căn hộ Mezza thông tầng (tầng 19 & 20) với tổng diện tích 2 sàn lên đến 228m. Không gian đủ rộng lớn để hiện thực hóa mọi ý tưởng thiết kế xa hoa nhất. Chiều cao trần kỷ lục 7.2m: Tạo nên một khoảng thông tầng bề thế, ngập tràn ánh sáng tự nhiên. Thiết kế này mang lại tầm nhìn thoáng đạt và đẳng cấp sống khác biệt hoàn toàn so với căn hộ thông thường. Tọa độ vip nhất dự án: Sở hữu hướng Đông Nam hướng đón tài lộc, mát mẻ quanh năm. Tầm nhìn Panorama "Vĩnh Cửu" Ôm trọn trái tim Ecopark:

Xem thêm

Liên hệ:

097 551 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

21 tỷ

229 m²
91,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TS

Trần Công Sự

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng độc bản căn Mezza duy nhất đang chào bán tại Landmark Ecopark Trần 7.2m, view Hồ Thiên Nga - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.