Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC mini Masteri Trinity Square, 2,716 tỷ, 45,6m2, 1PN, 1WC, giá tốt, Văn Giang, Hưng Yên

Ngày đăng: 09/05/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ mini tại Masteri Trinity Square với những đặc điểm nổi bật:
- Diện tích 45,6m2, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống.
- Có 1 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cá nhân.
- 1WC hiện đại, tiện nghi, đảm bảo sự thoải mái cho cư dân.
- Hướng cửa chính Tây Bắc, đón gió mát, ánh sáng tự nhiên.

Đặc biệt, căn hộ này nằm trong khu vực phát triển sôi động, mang đến nhiều tiện ích cho cư dân như:
- Sống gần công viên tạo sóng, công viên ocean park 2 và công viên vịnh bốn mùa, lý tưởng cho những ai yêu thích không gian xanh.
- Gần trường THPT Trưng Vương, thuận tiện cho việc học tập của con em.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Công viên tạo sóng.
- Công viên ocean park 2.
- Công viên vịnh bốn mùa.
- Vincom mega mall.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0358578129, gặp Ngân Hà.

Xem thêm

Liên hệ:

035 857 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,72 tỷ

1 PN, 1 WC
45.6 m²
59,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NH

Ngân Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC mini Masteri Trinity Square, 2,716 tỷ, 45,6m2, 1PN, 1WC, giá tốt, Văn Giang, Hưng Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.