Tin đăng đã hết hạn.

Siêu rẻ! Bán CH 2PN2VS, 3,24 tỷ bao đủ thuế phí, 62,4m2 tại The Sapphire 2, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

Ngày đăng: 12/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chill ngay căn hộ chung cư siêu xịn tại The Sapphire 2, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội. Với diện tích 62,4m2, 2PN, 2WC, nội thất full, căn hộ này cực kỳ phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi.

+ Giá chỉ 3,24 tỷ bao đủ thuế phí
+ Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc
+ Pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch
+ View trực diện trường Brighton
+ Trường THPT Nguyễn Văn Cừ, Greenfield School, và trường THCS Đa Tốn gần kề, thuận lợi cho việc học của con cái

Không chỉ đẹp mà còn mang đến một lối sống thoải mái, tiện nghi. Sống tại đây, mọi thứ đều gần gũi, giúp tiết kiệm thời gian và công sức.

Muốn tìm hiểu thêm và được tư vấn miễn phí? Liên hệ ngay Hoangphuong qua 0829314268.

Xem thêm

Liên hệ:

082 931 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,24 tỷ

2 PN, 2 WC
62.4 m²
51,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park 2 – The Empire, X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
H

Hoangphuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu rẻ! Bán CH 2PN2VS, 3,24 tỷ bao đủ thuế phí, 62,4m2 tại The Sapphire 2, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.