Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 2PN 2VS DT 58m2 full nội thất mới 100% Haven Park KĐT Ecopark Hưng Yên, LH 0913969292

Ngày đăng: 29/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

CC Haven Park KĐT Ecopark Hưng Yên là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại hòa mình cùng thiên nhiên xanh mát.
- Diện tích: 58 m2.
- Số phòng ngủ: 2PN + Số phòng tắm: 2WC.
- Đầy đủ đồ nội thất như giường tủ, bàn ăn, sofa, tivi, điều hòa, tủ lạnh, máy giặt... Mới 100%.

- Hướng cửa chính: Tây Nam + hướng ban công: Đông Bắc không bị nắng nóng, view nhìn biệt thự đảo cực đẹp.
Điểm cộng:
- Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện Kusumi - ĐH Y Khoa Tokyo.
- Siêu thị Aeon, Winmart, Ecomart...
- Trường THPT Nguyễn Văn Cừ, Greenfield School, Trường Đại học Anh Quốc Việt Nam.
- Công viên Công Viên Haven Park, Cv Hồ Thiên Nga, Mùa xuân, Mùa Hạ Ecopark.

Liên hệ xem nhà và để biết thêm chi tiết: ĐT em Hải 0913969292.

Xem thêm

Liên hệ:

091 396 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,72 tỷ

2 PN, 2 WC
58 m²
81,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Haven Park Residences, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NH

Nguyễn Văn Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 2PN 2VS DT 58m2 full nội thất mới 100% Haven Park KĐT Ecopark Hưng Yên, LH 0913969292 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.