Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 0611 giá 2,2 tỷ 0902248115 chung cư Trust City Văn Giang

Ngày đăng: 23/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn 11 tầng 06 view biệt thự hướng Đông Nam dự án Trust City.
Là dự án tại vị trí đắc địa trung tâm thị trấn Văn Giang.
- Cạnh trường cấp 1,2.
- Bệnh viện.
- Trung tâm hành chính.
- 5' di chuyển sang Vin 2.
- Sát vách khu biệt thự Ecopark.
Sở hữu toàn bộ đại tiện ích.
Ngoài ra dự án có: Bể bơi 4 mùa, tắm osen, gym, spa... Chỉ dành cho cư dân.
Căn hộ bàn giao cơ bản cao cấp: Khoá từ, chuông hình, điều hoà tổng 2 chiều, thiết bị vệ sinh nhập khẩu...
Nay bán 2,2 tỷ.
Liên hệ: 0902248115 (Ưu tiên khách thiện chí).
Gọi trước 30' qua mở cửa.

Xem thêm

Liên hệ:

090 224 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

2 PN, 1 WC
54.5 m²
40,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Trust City, X. Cửu Cao, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0902248115

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 0611 giá 2,2 tỷ 0902248115 chung cư Trust City Văn Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.