Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Westbay Sky Residences, Phụng Công, 18 tỷ, 330m2, giá ưu đãi Hot!

Ngày đăng: 10/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn PENHOUSE RẤT HIẾM và đặc biệt tại toà Park 2 Ecopark
Diện tích rộng rãi 330m2 với thiết kế 3PN, 3WC, hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, tạo cảm giác thoáng đãng và tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Có hẳn hơn 100m2 sân thượng làm cảnh quan sân vườn và bể bơi mini cho gia chủ - có thang máy riêng đi lại thuận tiện riêng tư.
+ Giá bán hấp dẫn 18 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.
Toà nhà với đầy đủ tiện ích và dịch vụ: Trường mầm non, siêu thị, trung tâm mua sắm, có bể bơi ngoài trời, khu dạo bộ quanh hồ .......
Thật tuyệt vời cho chủ sở hữu, đây 1 trong 2 căn góc penthouse VIP nhất của toà nhà.

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết hơn về căn hộ này qua số điện thoại 0965368669 và gặp Nguyễn Lan.

Xem thêm

Liên hệ:

096 536 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

18 tỷ

3 PN, 3 WC
330 m²
54,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
West Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NL

Nguyễn Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Westbay Sky Residences, Phụng Công, 18 tỷ, 330m2, giá ưu đãi Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.