Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ penthouse ecopark- view đảo

Ngày đăng: 09/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

PENTHOUSE CHỈ 57 TR/M2 MUA NHANH CÒN KỊP
Penthouse Ecopark
- Siêu phẩm biệt thự trên không.
- Cực phẩm phiên bản giới hạn.
- Tầm view vĩnh cửu, riêng tư, không giới hạn tầm nhìn
Diện tích thông thuỷ: 107m2
Trần cao 9m, bàn giao thô.
- Ban công Đông Nam hướng BTĐ, xanh ngút ngàn
Siêu lợi thế của dòng sản phẩm giới hạn:
1. Tầng Penthouse- Số lượng căn hữu hạn.
2. Trần căn hộ cao tận 9m- sang trọng cho căn hộ
3. Thiết kế không gian thông tầng cực thoáng. Đặc biệt, không gian phòng khách - điểm nhấn cho ngôi nhà, view rộng thoáng, nhiều ảnh sáng.
4. Tầm view vĩnh cửu, không bị chắn bởi tòa nhà nào.
5. Vị trí tại tòa trung tâm, gần trường học, gần công viên hồ thiên nga với không gian rộng thoáng, nhiều tiện ích khép kín, dịch vụ đẳng cấp.
Tổng giá bán cho một siêu phẩm Penthouse cực đẹp chỉ 6,x tỉ
Liên hệ xem nhà 24/24: 0966.916.191

Xem thêm

Liên hệ:

096 691 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

635 triệu

3 PN, 2 WC
107 m²
5,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
VD

Vũ Tô Diệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ penthouse ecopark- view đảo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.