Bán căn hộ chung cư 1PN, 1WC, 54.1m2 tại Happy One Mori, giá siêu tốt 2,32 tỷ bao thuế phí

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Happy One Mori, Đường Lái Thiêu 14, Phường Lái Thiêu, Hồ Chí Minh được thiết kế hiện đại và tiện nghi, phù hợp cho cuộc sống gia đình. Căn hộ có các đặc điểm nổi bật sau: - Diện tích 54.1m2, bố trí hợp lý, không gian sống thoải mái. - 1 phòng ngủ rộng rãi, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. - 1 phòng tắm tiện lợi, trang bị đầy đủ thiết bị. - Phòng khách thoáng đãng, lý tưởng cho việc tiếp khách và thư giãn. - Giá bán 2,3 tỷ VND, cạnh tranh trong khu vực, giá tốt so với những căn hộ cùng diện tích tương đương trong tòa nhà. Điểm nhấn của căn hộ này là phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho cư dân. Với thiết kế thông minh, căn hộ còn tạo điều kiện cho lối sống tiện nghi và hiện đại. Để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ và các ưu đãi, vui lòng liên hệ Lê Văn Lập qua số điện thoại 0961475985

Xem thêm

Liên hệ:

096 147 ****

Vị trí bản đồ

2,32 tỷ

1 PN, 1 WC
54.1 m²
42,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The One World, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LL

Lê Xuân Lịch

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 1PN, 1WC, 54.1m2 tại Happy One Mori, giá siêu tốt 2,32 tỷ bao thuế phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.