Bán gấp CH 1PN 1WC tại Happy One Mori, Lái Thiêu 1,7 tỷ, 38,9m2

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Happy One Mori, đường Lái Thiêu 14, phường Lái Thiêu, Hồ Chí Minh (thành phố Thuận An, Bình Dương cũ) có thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. Căn hộ này bao gồm: + 1PN + 1 WC + bếp + Giá: 1,7 tỷ VND + Diện tích: 38,9m2 + Dự kiến bàn giao quý II/2027 Thanh toán chỉ 170tr --- Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện quốc tế Becamex - Bệnh viện đa khoa Thủ Dầu Một - Siêu thị Bách Hóa Xanh - Trường mầm non Quốc tế Kindy Garden - Công viên Bình Nhâm Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0857096994 hoặc liên hệ với Quy Bui.

Xem thêm

Liên hệ:

085 709 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

1 PN, 1 WC
38.9 m²
43,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The One World, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
QB

Quy Bui

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH 1PN 1WC tại Happy One Mori, Lái Thiêu 1,7 tỷ, 38,9m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.