Định Cư Trung Tâm Bán Hồi Vốn Căn MB.32.17-2PN-2WC-66m2 HPO Mori giá 3 tỷ Full 102%

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

+ Định Cư Trung Tâm Bán Hồi Vốn Căn MB.32.17-2PN-2WC-66m2 HPO Mori giá 3 tỷ Full 102% + Căn Hộ Happy One Mori (Đường Lái Thiêu 14,P.Lái Thiêu,TP.HCM mới): + Chủ Đầu Tư Vạn Xuân Group + 33 tiện ích nội khu hiện đại, gồm hồ bơi tràn, công viên cây xanh, khu BBQ, gym yoga, sky garden... + Liền kề trục QL 13,và trạm dừng tiền metro số 2 chỉ cách 1km + Tiện ích ngoại khu phong phú: liền kề sân gôn Sông Bé, Aeon Mall Thuận An, VSIP 1, Bệnh viện Quốc tế Becamex, + Chợ Lái Thiêu, trường học các cấp và khu dân cư hiện hữu mang đến môi trường sống đầy đủ & sầm uất + Bàn giao: Dự kiến Quý II/2028 + Nội thất bàn giao: + Full bếp (tủ trên dưới, bếp từ, máy hút mùi), thiết bị vệ sinh Hafele,sàn gỗ phòng ngủ, trần thạch cao, cửa chống cháy, khoá cửa đa chức năng, lan can sắt ban công + Anh chị quan tâm hãy để lại tin nhắn để em được tư vấn thêm ạ

Xem thêm

Liên hệ:

093 182 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,96 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
44,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The One World, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương

Nguyễn Việt Đức

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Định Cư Trung Tâm Bán Hồi Vốn Căn MB.32.17-2PN-2WC-66m2 HPO Mori giá 3 tỷ Full 102% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.