65m2 giá 36,5 triệu/ m2 tại The Emerald Garden View, Hưng Định, Bình Dương

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Emerald Garden View, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Thuận An, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Thuận An, Bình Dương) có diện tích 65m2, 2PN, 1WC, thiết kế hướng Đông Bắc, ban công Tây Nam. Căn hộ được trang bị nội thất cơ bản với đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ... với giá bán 36,5 triệu / m2. + Diện tích rộng rãi 65m2, phù hợp cho gia đình nhỏ. + 2 phòng ngủ thoáng mát, 1 phòng tắm tiện nghi. + Hướng cửa chính Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. + Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy biến theo ý thích. Điểm nổi bật: Căn hộ có phong thủy tốt, không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên. Dự án The Emerald Garden View mang đến một lối sống tiện nghi và thoải mái cho cư dân. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Columbia Asia. - Trường trung cấp kỹ thuật và nghiệp vụ công đoàn Bình Dương. - Siêu thị Bách Hóa Xanh và chợ Búng. Giới thiệu dự án: Dự án The Emerald Garden View có quy mô 1,8ha với 2 tòa tháp cao 25 tầng, cung cấp khoảng 2000 căn hộ cùng nhiều tiện ích như hồ bơi, khu vui chơi trẻ em, công viên cây xanh, và khu thương mại dịch vụ. Đây là nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại, tiện nghi và an toàn. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ tại The Emerald Garden View, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Thuận An, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Thuận An, Bình Dương). Gọi 0986313143 gặp Lê Thanh Toàn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 631 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,37 tỷ

2 PN, 1 WC
65 m²
36,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Emerald Golf View, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LT

Lê Thanh Toàn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 65m2 giá 36,5 triệu/ m2 tại The Emerald Garden View, Hưng Định, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.