Rẻ - Chính chủ cần ra nhanh căn hộ 1PN full nội thất chỉ 2.18ty chung cư The Emerald Golf View

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

[CHÍNH CHỦ CẦN BÁN] CĂN 1 PHÒNG NGỦ GIÁ TỐT - The Emerald Golf View - Loại: 1pn1wc, diện tích: 52m2 - Nội thất: tặng hết nội thất - Giá bán: 2.18 tỷ - Đã có sổ hồng sẵn, công chứng ngay, có hỗ trợ vay 3 bên NH LH: Trần Hàn Vũ 0906721786 hỗ trợ xem nhà 24/24

Xem thêm

Liên hệ:

090 672 ****

Vị trí bản đồ

2,18 tỷ

1 PN, 1 WC
52 m²
41,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Emerald Golf View, P. Lái Thiêu, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
0

0906721786

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Rẻ - Chính chủ cần ra nhanh căn hộ 1PN full nội thất chỉ 2.18ty chung cư The Emerald Golf View - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.