Chính chủ cần bán CH 67m2, 2PN, 2WC tại Habitat, full giá 2,39 tỷ - Nhận nhà trực tiếp CĐT

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán 2 căn hộ chung cư The Habitat Bình Dương - Nay là (P. Bình Hoà, TP Hồ Chí Minh). 1. Căn hộ 67m2 - 2 PN - 2WC. + Giá chỉ 2,39 tỷ VND. (Nhận bàn giao căn hộ trực tiếp CĐT). 2. Căn hộ 78m2 - 2PN - 2WC. + Giá bán full 3,4 tỷ. Căn hộ View trực diện hồ bơi. (Nhận bàn giao căn hộ trực tiếp CĐT). + Vị trí mặt tiền QL13, cạnh Aeon Mall Bình Dương và liền kề trung tâm Lái Thiêu nên nhu cầu ở thực và cho thuê cao. + Mật độ xây dựng thấp, công viên lớn nhiều cây xanh nhất trục Quốc Lộ 13, toàn dự án có 3 hồ bơi, có hồ bơi muối khoán dài 50m, gym, trường mầm non... Chuẩn Quốc tế. + Nhà sẵn bàn giao ngay, chỉ một căn duy nhất, cam kết giá tốt nhất thị trường. "An toàn - Giá trị cao hơn giá bán - Dòng tiền sẵn - Tiềm năng tăng giá tốt". Anh/chị quan tâm căn hộ The Habitat hãy liên hệ em Thuật để được hỗ trợ tận tình và thông tin chi tiết nhất. Ngọc Thuật - Chuyên mua bán nhận ký gửi/cho thuê căn hộ tại dự án The Habitat. Hotline: 0912777515

Xem thêm

Liên hệ:

091 277 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,39 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
35,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Habitat Bình Dương, P. Bình Hòa, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
PP

PKD HT PEARL

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán CH 67m2, 2PN, 2WC tại Habitat, full giá 2,39 tỷ - Nhận nhà trực tiếp CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.