Độc quyền bán 2PN2WC 59m2 chỉ 3,09 tỷ, tầng trung view hồ bơi, Nội thất cơ bản, có HĐ Thuê

Ngày đăng: 23/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí: Phân khu The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, TP. Thủ Đức. Tổ ấm lý tưởng dành cho anh/chị khách hàng mua ở thực, muốn dọn vào ở ngay mà không tốn quá nhiều thời gian và ngân sách làm nội thất ban đầu! ĐIỂM CHẠM HOÀN HẢO CHO GIA ĐÌNH: Diện tích cực khéo: 59m2 (2PN - 2WC). Bố trí công năng thông minh, không gian sinh hoạt chung ấm cúng, 2 phòng ngủ riêng tư và 2 nhà vệ sinh cực kỳ tiện lợi cho gia đình. Tầm nhìn thư giãn: Ban công view trực diện hồ bơi nội khu phong cách bờ Tây nước Mỹ mát mẻ, xanh trong. Trẻ em vui chơi dưới hồ bơi ba mẹ đứng trên ban công vẫn có thể quan sát được. Tiết kiệm chi phí thi công: Căn hộ đã được chủ nhà trang bị sẵn Hệ tủ bếp và Rèm cửa. Khách mua tiết kiệm ngay hàng chục triệu đồng và đỡ mất cả tuần trời gọi thợ lách cách. Chỉ cần sắm thêm đồ điện máy và vài món đồ rời là xách vali dọn vào ở. Tiện ích trọn vẹn: Nằm trong khu Solari sầm uất, kế cận Vincom Mega Mall, quảng trường Golden Eagle, trạm VinBus, trường học... sinh hoạt mỗi ngày vô cùng tiện nghi. GIÁ CHUYỂN NHƯỢNG CỰC TỐT: Chỉ 3.09 Tỷ (Mức giá vô cùng hợp lý cho căn hộ 2PN view hồ bơi, đã làm sẵn đồ liền tường). Chủ nhà thiện chí, pháp lý rõ ràng, hỗ trợ thủ tục sang tên công chứng nhanh gọn. Anh/chị gọi em để mở cửa xem nhà và trải nghiệm view thực tế ngay nhé (24/7): 0901186078 - Em Thạnh (Hỗ trợ trọn gói thủ tục từ A-Z, làm việc minh bạch).

Xem thêm

Liên hệ:

090 118 ****

Vị trí bản đồ

3,09 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
52,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thạnh

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền bán 2PN2WC 59m2 chỉ 3,09 tỷ, tầng trung view hồ bơi, Nội thất cơ bản, có HĐ Thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.