Cần bán căn hộ La Asstoria, 2 ngủ, giá tốt nhất thị trường hiện tại

Ngày đăng: 20/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Địa chỉ: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng, Quận 2, TP. HCM
• Diện tích 2 PN 1 WC 60m2 full nội thất
• Tiện ích nội khu đầy đủ.
• Giá bán: 3.650 tỷ (bao thuế phí sang nhượng)
Liên hệ: 0938.828.595
Xem thêm

Liên hệ:

093 882 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 1 WC
60 m²
60,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
La Astoria (La Astoria giai đoạn 2), Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BH

Bđs Nguyễn Thái Hòa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ La Asstoria, 2 ngủ, giá tốt nhất thị trường hiện tại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.