Chính chủ bán gấp căn 56m2 full nt có sẵn hd thuê 9tr/tháng. Lh 0767500739

Ngày đăng: 23/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ FLORA NOVIA THỦ ĐỨC Căn hộ thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát, phù hợp ở gia đình hoặc người đi làm cần chỗ ở ổn định lâu dài. -Diện tích: 56m -Kết cấu: 2 phòng ngủ 1 WC -Vị trí: Lầu cao, cực kỳ yên tĩnh, gió mát quanh năm -View: Thoáng rộng, không bị chắn -Nội thất: Full nội thất (chỉ cần xách vali vào ở ngay) -Giá bán 3.180 tỷ Tiện ích nội khu đầy đủ: -Hồ bơi, công viên, khu vui chơi -Siêu thị mini, cafe, bảo vệ 24/7 -Khu dân cư an ninh, văn minh Vị trí thuận tiện: Di chuyển nhanh ra Phạm Văn Đồng Gần trung tâm TP Thủ Đức, trường học, chợ, bệnh viện Ngoài ra có hỗ trợ tư vấn mua vay ngân hàng ~2.6 tỷ nếu có nhu cầu sở hữu Liên hệ ngay 0767500739 để xem nhà thực tế ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

076 750 ****

Vị trí bản đồ

3,18 tỷ

56 m²
56,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Flora Novia, P. Linh Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0767500739

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn 56m2 full nt có sẵn hd thuê 9tr/tháng. Lh 0767500739 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.