Chính chủ bán căn hộ Sky9, 2PN, cạnh Khang Điền, Global city, giá chỉ 2.89 tỷ

Ngày đăng: 23/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

[CHÍNH CHỦ] BÁN CĂN HỘ SKY 9 - TP. THỦ ĐỨC Vị trí: Đường Liên Phường, P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức. Diện tích: 46,1 m2 (2PN, 1WC). Tình trạng: Full nội thất, chỉ việc xách vali vào ở. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh. Tiện ích: khu vực cạnh Global City, Khang Điền,... căn hộ đầy đủ tiện nghi Hồ bơi, công viên, an ninh 24/7. Vị trí thuận tiện di chuyển về trung tâm và Khu công nghệ cao. Giá bán: 2.89 tỷ (Thương lượng trực tiếp chính chủ). Liên hệ xem nhà: 0937680322 Tâm Phan

Xem thêm

Liên hệ:

093 768 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

2,89 tỷ

2 PN, 1 WC
46.1 m²
62,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Sky 9, Đ. Liên Phường, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0937680322

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ Sky9, 2PN, cạnh Khang Điền, Global city, giá chỉ 2.89 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.