Bán căn hộ Studio The Beverly 35m2 giá 2.35 tỷ, cho thuê 6-7tr/tháng khu cao cấp nhất Vinhomes Q9

Ngày đăng: 23/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Duy nhất căn hộ cao cấp Studio tại The Beverly đại đô thị Vinhomes Grand Park. - Giá chỉ còn 2 tỷ 350 - Loại căn studio diện tích 35 m². - Ngân hàng hỗ trợ vay 70% giá trị sản phầm - Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài - Giá thuê hiện tại từ 6-7tr/ tháng full nội thất - Vị trí: Liền kề công viên VinWonders, gần Vincom, VinSchool Sở hữu vị trí đắt giá, được ví như viên kim cương sáng của toàn khu. - Tầm view nội khu công viên và sông Đồng Nai, không gian thoáng mát. - Nội thất: Tặng điều hoà âm trần cho tất cả các phòng, nội thất liền tường cao cấp nhập khẩu từ Đức Anh/chị quan tâm vui lòng liên hệ Ms Hằng: 0932628595 để được hỗ trợ tư vấn tận tâm và chuyên nghiệp nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 262 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

1 PN, 1 WC
34 m²
69,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Nh

Nguyễn hằng

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Studio The Beverly 35m2 giá 2.35 tỷ, cho thuê 6-7tr/tháng khu cao cấp nhất Vinhomes Q9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.