Bán đúng căn 3pn view trực diện sông đồng nai tầng trung cao giá chỉ 8.2 tỷ đã full hết nhà mới

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

CĂN GÓC 3PN có tầm view sông cực đẹp tại phân khu The Beverly tại VHGP Thiết kế 3PN+2WC Diện tích 100.1m2 Giá bán 8.2 tỷ full hết Liên hệ 0363583647 em Tiến Đạt vinhomes Căn góc kính vòng cung cực đẹp Phòng bếp đảo cực thoáng thông với ban công Thiết kế sẵn bồn tắm nằm ở phòng Master Tầm view trực diện sông Đồng Nai cực đẹp Tầng trung cao view cực thoáng Vị trí ngay cạnh công viên 36ha liền kề TTTM Vincom Tiện ích ngay trong toà tại lầu 14 với phòng tập gym, khu vui chơi trẻ em, phòng sinh hoạt cộng đồng, phòng thể thao giải trí Hồ bơi nước mặn độc đáo Sảnh lễ tân thông tầng như khách sạn 5 sao Sân tennis, bóng rổ cầu lông,cônh viên nước ngoài trời , khu đại lộ danh vọng, vườn suối sương mù Giá bán căn chỉ 8.2 tỷ đã full hết VAT và KPBT Có thêm phương án hỗ trợ vay 70% Miễn thanh toán lãi gốc từ 18-60 tháng Vốn bỏ ra chỉ 30% nhận nhà ở ngay mà chưa phải đóng tiền thêm Liên hệ 0363583647 em Tiến Đạt vinhomes để đi xem thực tế căn hộ ạ

Xem thêm

Liên hệ:

036 358 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

3 PN, 2 WC
100.1 m²
81,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Phạm Tiến Đạt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đúng căn 3pn view trực diện sông đồng nai tầng trung cao giá chỉ 8.2 tỷ đã full hết nhà mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.