Độc quyền bán căn 3 phòng ngủ Beverly view sông & trực diện công viên 36ha, Vinhomes Grand Park Q9.

Ngày đăng: 23/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bên em đang phân phối độc quyền căn hộ này: - Loại căn 3 phòng ngủ, khu cao cấp The Beverly, Vinhomes Grand Park quận 9. - Diện tích lớn 102m2 - Tầng trung, view sông đẹp & trực diện công viên 36ha - Ngắm trọn pháo hoa mỗi dịp bắn. - Nhà mới 100%, bàn giao nội thất tiêu chuẩn cao cấp & có bồn tắm nằm. .... Giá bán: 8,014 tỷ (Chưa gồm VAT & KPBT) - Hỗ trợ thanh toán giãn. Liên hệ ngay 0944501881 - Em Hoàn tư vấn chi tiết & Hỗ trợ xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

094 450 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,01 tỷ

3 PN, 2 WC
102 m²
78,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nghiêm Xuân Hoàn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Độc quyền bán căn 3 phòng ngủ Beverly view sông & trực diện công viên 36ha, Vinhomes Grand Park Q9. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.