Bán CC Centana Thủ Thiêm, 2,85 tỷ, 15 m2, 2PN, 2WC tại Mai Chí Thọ, An Phú, Q2, HCM

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mở đầu: Tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi? Căn hộ Centana Thủ Thiêm tại Centana Thủ Thiêm, đường Mai Chí Thọ, phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (quận 2, Hồ Chí Minh cũ) chính là lựa chọn lý tưởng. Với diện tích 15m2, 2PN, 2WC, căn hộ này có nội thất full, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch. Điểm nổi bật: Chỉ với 2,85 tỷ VND, sở hữu không gian sống thoải mái, hiện đại với đầy đủ tiện ích. Căn hộ nằm trong khu vực sầm uất, thuận tiện cho việc di chuyển và tận hưởng cuộc sống. Không cần lo lắng về pháp lý, tất cả đã được chuẩn bị sẵn sàng. Tiện ích xung quanh: + Bệnh viện Quốc tế Mỹ (AIH), Bệnh viện Bưu điện + Công viên Lê Hữu Kiều, Công viên Hai Hồ, Công viên An Phú + Siêu thị Genshai, Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Siêu thị Bách Hóa Xanh + Shichida An Phú, Trường Mầm Non Quốc Tế Wisdomland - Cơ Sở Imperia, Tennis Fans League Kết thúc: Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ tuyệt vời này qua số điện thoại 0765276216, gặp Gia Hân.

Xem thêm

Liên hệ:

076 527 ****

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

2 PN, 2 WC
15 m²
190 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Centana Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phạm Hồ Gia Hân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC Centana Thủ Thiêm, 2,85 tỷ, 15 m2, 2PN, 2WC tại Mai Chí Thọ, An Phú, Q2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.