Bán DUPLEX tại The River Thủ Thiêm, 60 tỷ VND, 218m2 hàng hiếm tại Hot!

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The River Thủ Thiêm, phường An Khánh, Hồ Chí Minh, trước đây quận 2, Hồ Chí Minh mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện nghi và dịch vụ. - Diện tích rộng rãi 218m2 với 3 phòng ngủ và 2 toilet, phù hợp cho gia đình lớn. - Thiết kế hiện đại, phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và dễ chịu. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. - Giá bán hấp dẫn chỉ 60 tỷ VND cho một căn hộ cao cấp tại khu vực trung tâm. - Tiện ích nội khu đa dạng, đảm bảo cuộc sống đầy đủ và tiện nghi. Gần các tiện ích: - Cách siêu thị An Phú 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. - Cách bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Vinmec 1.5km, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe. - Cách công viên An Phú 1km, lý tưởng cho những buổi dạo bộ và thư giãn. Liên hệ Lê Văn Thọ qua số điện thoại 0931317086 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 131 ****

Vị trí bản đồ

60 tỷ

3 PN, 2 WC
218 m²
275,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The River Thủ Thiêm, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Văn Thọ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán DUPLEX tại The River Thủ Thiêm, 60 tỷ VND, 218m2 hàng hiếm tại Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.