Bán căn hộ chung cư tại Chung cư Petroland Quận 2, 3,65 tỷ, 74 m2

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Chung cư Petroland quận 2, phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: quận 2, Hồ Chí Minh) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái. Với diện tích 74 m2, căn hộ bao gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, và nội thất cơ bản. + 2 phòng ngủ rộng rãi, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. + 2 phòng tắm tiện nghi, phù hợp cho gia đình. + Phòng khách thoáng đãng, không gian sinh hoạt chung ấm cúng. + Giá bán hấp dẫn 3,65 tỷ VND, phù hợp với chất lượng và vị trí. Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Địa điểm xung quanh: Bệnh viện Bưu điện, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Central Park. Công viên Dạ Cầu Sài Gòn 1, Công viên Dạ Cầu Sài Gòn 2, Công viên An Phú. Kalei Preschool - Mầm non Lăng Kính Trẻ Thơ, CLB Thể Hình Khánh Toàn, Shichida An Phú. Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Siêu thị An Phú, Siêu thị Genshai Saigon Pearl. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết. Anh Hùng 0914229921

Xem thêm

Liên hệ:

091 422 ****

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
49,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Petroland Quận 2, Đ. Hương lộ 62, P. Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trần Thị Tuyết Loan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại Chung cư Petroland Quận 2, 3,65 tỷ, 74 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.