Căn hộ 2PN- B2.1X.02 , Nexus Zone Vị Trí Trung Tâm The Global City - gần Ga Metro, TTTM, Nhạc Nước

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Trai Tim Global - Nexus Zone, phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh. - Mã căn: B2 - 1x - 02 - Loại: 2 phòng ngủ view cực kỳ đẹp. - Tim tường: 76,9m². - Giá: 9,6 tỷ. - Tầng cao view thoáng. - Chiết khấu 12%, hỗ trợ vay 70%, miễn phí quản lý. + Nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa và các thiết bị cần thiết khác. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Central Park. - Siêu thị An Phú, Genshai Saigon Pearl. - Công viên Dạ Cầu Sài Gòn 1 và 2. - Trường mầm non Kalei Preschool. LH xem nhà mẫu: 0909736246 Em Hồng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 973 ****

Vị trí bản đồ

9,6 tỷ

76.9 m²
124,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Global City, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐH

Đinh Thị Thu Hồng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN- B2.1X.02 , Nexus Zone Vị Trí Trung Tâm The Global City - gần Ga Metro, TTTM, Nhạc Nước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.