Suất ngoại giao căn góc 3PN The Global City 100m2 view công viên, giá 11.235 tỷ all in

Ngày đăng: 23/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Cần nhượng lại suất nội bộ căn góc 3 Phòng ngủ Vị trí "Hoa hậu" đẹp nhất tầng, sở hữu tầm view trực diện công viên trung tâm tại siêu đô thị The Global City. Thông tin chi tiết: - Thông số căn hộ: Diện tích: 100 m² (Căn góc 2 mặt thoáng, tất cả các phòng đều có cửa sổ lớn tràn kính, đón trọn ánh sáng và gió tự nhiên). Thiết kế: 3 Phòng ngủ lớn, 2 Nhà vệ sinh, phòng khách rộng rãi sang trọng kết nối trực tiếp với ban công lớn, khu bếp biệt lập tinh tế. Tầm view độc bản: Ban công view trực diện công viên trung tâm xanh mát và kênh đào cảnh quan, không gian yên tĩnh, nâng tầm đẳng cấp sống của gia chủ. Nội thất bàn giao: Tiêu chuẩn hạng sang từ các thương hiệu quốc tế cao cấp nhất do Masterise Homes tuyển chọn. - Giá bán và Pháp lý: Giá tổng All-in (Trọn gói): 11 tỷ 235 triệu VNĐ. Giá này đã bao gồm 10% thuế VAT và 2% kinh phí bảo trì (KPBT). Pháp lý hoàn thiện, thủ tục nhanh gọn, rõ ràng, hỗ trợ trọn gói từ A-Z. - Tiêu chuẩn sống thượng lưu tại The Global City: Tọa độ kim cương: Mặt tiền Đỗ Xuân Hợp và cao tốc TP.HCM - Long Thành, di chuyển qua Thảo Điền hay Trung tâm Quận 1 chỉ mất 10 phút. Hệ sinh thái quốc tế: Bước chân xuống nhà là khu nhạc nước lớn nhất Đông Nam Á, trung tâm thương mại hạng A rộng 123.000m², trường học và bệnh viện quốc tế... Thiết kế bền vững: Kiến trúc độc đáo do Foster + Partners (Anh Quốc) thực hiện, khẳng định vị thế chủ nhân và mang lại giá trị gia tăng phi mã theo thời gian. - Số lượng căn góc 3PN view trực diện công viên trung tâm tại dự án cực kỳ hữu hạn. Với mức giá trọn gói chỉ hơn 11.2 tỷ, đây là cơ hội hiếm có để sở hữu dòng sản phẩm có thanh khoản và tiềm năng tăng giá tốt nhất khu Đông. Liên hệ xem sa bàn, layout chi tiết và nhận bảng tính dòng tiền: 0931441215

Xem thêm

Liên hệ:

093 144 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

11,24 tỷ

3 PN, 2 WC
100 m²
112,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Global City, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0931441215

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Suất ngoại giao căn góc 3PN The Global City 100m2 view công viên, giá 11.235 tỷ all in - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.