Bán nhanh căn 1PN Bevery Solary view sông 2 tỷ 950

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn 1PN Bevery Solary Tầng 20 Ban công hướng Đông Bắc View trực diện sông Diện tích 38m vuông (Thông thuỷ) Giá bán: 2.950 tỷ (ko thuế phí).

Xem thêm

Liên hệ:

091 185 ****

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

38 m²
77,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
N

Ngân

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 1PN Bevery Solary view sông 2 tỷ 950 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.