Bán căn 1pn+ 52m2 chỉ 4tỷ1 ( full ) tầng trung - view hồ bơi công viên nội khu . Liên hệ 0937799346

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu căn hộ đẹp tại dự án cao cấp Elysian không gian sống xanh hiếm có giữa trung tâm TP. Thủ Đức. Chính chủ bán căn hộ view trực diện hồ bơi- thiết kế ban công full dài + Diện tích: 52.64m². + Thiết kế: 1PN + (tối ưu công năng, dễ khai thác cho thuê hoặc ở thực). + Ban công: Hướng Đông đón nắng sớm, mát mẻ cả ngày. + View: Nội khu công viên & hồ bơi tầm nhìn thoáng, riêng tư, không bị chắn. - Điểm nổi bật của căn 52,64m2 : View nội khu đẹp, tính thanh khoản cao. Diện tích vừa phải phù hợp chuyên gia trẻ, gia đình nhỏ. Khả năng tăng giá tốt khi khu Đông phát triển hạ tầng mạnh. Thuộc dự án được quy hoạch đồng bộ, tiện ích chuẩn cao cấp. Vị trí chiến lược tại TP. Thủ Đức kết nối nhanh về trung tâm và khu công nghệ cao. Liên hệ ngay em Anh Thư 0937799346 để biết thêm thông tin chi tiết - Ngoài ra bên em có full rổ hàng đa dạng diện tích giá tốt ! Căn đẹp giá tốt ưu tiên khách thiện chí giao dịch nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 779 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

2 PN, 1 WC
52.64 m²
77,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
AT

Anh Thư

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 1pn+ 52m2 chỉ 4tỷ1 ( full ) tầng trung - view hồ bơi công viên nội khu . Liên hệ 0937799346 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.