Bán căn Penthouse tại Elysian By Gamuda Land Quận 9

Ngày đăng: 23/05/2026

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Dự án Elysian, đường Lò Lu, phường Long Phước, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: quận 9, Hồ Chí Minh), Diện tích 270m2, 4PN, 4WC, tại tầng 20 cao nhất của toà nhà. Mỗi căn Penthouse mang một dấu ấn riêng, diện tích sử dụng lớn, bàn giao thô. Bàn giao nhà vào tháng 5.2027 Ký HĐ trực tiếp với CĐT Anh chị quan tâm dự án liên hệ em Huyền nha 0909253584

Xem thêm

Liên hệ:

090 925 ****

Vị trí bản đồ

20,3 tỷ

270 m²
75,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Huyen Nguyen

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn Penthouse tại Elysian By Gamuda Land Quận 9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.