Em Nhâm bán căn 3PN - 99m2 tại Tháp Aster Urban Green. Sẵn Sổ căn góc view LM 81. Xem nhà gọi em

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Urban Green tọa lạc tại Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh), mang đến một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 99m2, căn hộ được thiết kế thông minh với 3PN + 2WC/PT + bếp, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ. Ưu điểm: + Thiết kế hiện đại, thông thoáng, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên. + Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ... + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Thông tin thêm về dự án: Dự án Urban Green gồm 3 block cao 23 tầng với tổng cộng 735 căn hộ, diện tích từ 51 - 120m2, cung cấp nhiều lựa chọn cho khách hàng. Dự án còn được trang bị nhiều tiện ích như hồ bơi, phòng gym, shophouse, phòng sinh hoạt cộng đồng, nhà trẻ và khu trung tâm thương mại, đảm bảo cuộc sống tiện nghi và an toàn với hệ thống an ninh 24/7. Khu vực xung quanh dự án cực kỳ thuận lợi với nhiều tiện ích như bệnh viện Vạn Phúc City, công viên khu phố 1 và siêu thị Bách Hóa Xanh. Cách Quốc lộ 13 khoảng 100m, gần đại lộ Phạm Văn Đồng, di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận. Hãy liên hệ để được tư vấn miễn phí về căn hộ này qua số điện thoại 0961608728 - Nguyễn Thị Bích Nhâm.

Xem thêm

Liên hệ:

096 160 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 2 WC
99 m²
70,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Urban Green, Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BL

Bích Nhâm Land

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Em Nhâm bán căn 3PN - 99m2 tại Tháp Aster Urban Green. Sẵn Sổ căn góc view LM 81. Xem nhà gọi em - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.