- Bán căn 2PN - 83m2 Urban Green QL13, view Landmark 81 tầng trung giá chỉ 6,39 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

- Căn hộ Urban Green - Quốc lộ 13 - Chủ đầu tư Kusto Homes - Diện tích: 83m2 - Hiện trạng: 2PN - 2WC full nội thất Chủ đầu tư - Vị trí đối diện Vạn Phúc City, gần ngã tư cầu vượt Bình Phước - Nhà đang có sẵn HĐ thuê - Giá chỉ 6,39 tỷ all in - LH: 0934257241 Minh Đức

Xem thêm

Liên hệ:

093 425 ****

Vị trí bản đồ

6,39 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
76,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Urban Green, Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Nguyễn Lê Minh Đức

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết - Bán căn 2PN - 83m2 Urban Green QL13, view Landmark 81 tầng trung giá chỉ 6,39 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.