Giỏ hàng 2PN cuối cùng tầng đẹp đủ chính sách mua trực tiếp CĐT - Chiết khấu ưu đãi hơn 200 triệu

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp đầu tiên tại phường Linh Xuân , TpHCM Lưu ý hàng trực tiếp ký HĐMB với CĐT không phải chuyển nhượng cá nhân, an tâm tuyệt đối - Chủ đầu tư Vạn Xuân Group uy tín với chuỗi các dự án cao cấp khu phía đông. - Dự án đã xây đến tầng 19/24 hiện còn duy nhất một căn cuối cùng đẹp chờ chủ nhân - Tầng đẹp hướng mát Đông Bắc - Giá chỉ hơn 49 triệu/m² (đã VAT) với chính sách thanh toán linh hoạt 1% mỗi tháng. - Tổng giá 3,5 tỷ đã VAT không còn trên thị trường TpHCM ------------------------------------- Full chính sách giai đoạn 1 - Chiết khấu thanh toán 12,5%. - Chiết khấu ưu đãi thêm 5% giá trị căn hộ (nhận hiện kim). - Hỗ trợ tiền thuê nhà tới lúc bàn giao 84 triệu - Bàn giao full smart home của Hafele + máy nước nóng. - Voucher 12 tháng phí quản lý.... Liên hệ em ngay để xem nhà mẫu 24/7 và nhận các thông tin chi tiết ưu đãi: 0972548825

Xem thêm

Liên hệ:

097 254 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2 PN, 2 WC
70.5 m²
49,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Happy One Linh Xuân, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0972548825

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng 2PN cuối cùng tầng đẹp đủ chính sách mua trực tiếp CĐT - Chiết khấu ưu đãi hơn 200 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.