Bán Căn Hộ Chung Cư tại Vinhomes Grand Park, 3,15 tỷ, hàng hiếm tại uy tín

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Grand Park, Phường Long Bình, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 46,1m2, thiết kế thông minh với 1 phòng ngủ +, 1 phòng tắm, và không gian phòng khách thoáng đãng. + Giá bán: 3,15 tỷ VND. + 2 phòng ngủ rộng rãi + 1 phòng tắm tiện nghi + Nội thất cơ bản, dễ dàng bố trí theo phong cách riêng Nổi bật với phong thủy tốt, căn hộ hứa hẹn mang lại sự bình an cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Công viên khu công nghệ cao quận 9 - Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng - Trường đại học Hutech - Đại học Công nghệ TP.HCM (Hitech Park Campus) - Vành Đai 3 Thông tin dự án: Dự án Vinhomes Grand Park gồm 72 tòa nhà với 43.500 căn hộ hiện đại, bao gồm các phân khu thấp tầng như nhà phố, biệt thự, và shophouse. Các tiện ích nổi bật như công viên Vinhomes Grand Park quy mô lớn, hệ thống an ninh thông minh, trường học Vinschool, khu vui chơi giải trí, và trung tâm thương mại Vincom Mega Mall (khai trương tháng 6/2024) tạo nên một môi trường sống lý tưởng. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0938736310 hoặc liên hệ với Phạm Gia Thiệu.

Xem thêm

Liên hệ:

093 873 ****

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

2 PN, 1 WC
46.1 m²
68,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phạm Gia Thiệu

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ Chung Cư tại Vinhomes Grand Park, 3,15 tỷ, hàng hiếm tại uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.